Share

Nitawasaidia Wanaafrika Mashariki kama Wakenya – Uhuru Kenyatta

Share This:

Moja ya vitu ambavyo Rais Kenyatta ameviahidi ni kuimarisha mahusiano na nchi za Afrika kwa kuruhusu watu watakaotaka kufanya biashara nchini humo kupatiwa visa.

Rais Kenyatta amesema kuanzia sasa Mwafrika yoyote kutoka taifa lolote anayetaka kuingia Kenya atapatiwa visa wakati anaingia kwenye maeneo yote ya kuingilia kuanzia kwenye viwanja vya ndege na mipakani yaani kwa maana hiyo mtu yeyote ataweza kuingia nchini humo ili mradi tu awe na kitambulisho cha uraia.

“Tutaendelea kuimarisha uhusiano wetu wa kiuchumi, Kila mwafrika atakayetembelea Kenya atapata Visa atakapoingia kwenye maeneo ya viwanja vya ndege na mipakani, hii yote ili kukuza uchumi wa Afrika yetu… Naahidi nitawahudumia Wanaafrika Mashariki kama Wakenya.“amesema Kenyatta.

Leave a Comment